ஜனாதிபதி செயலகத்தின் ஏற்பாட்டில் விசேட நத்தார் நிகழ்வு

b4e737f3eb18c4e21c715e72ac58cf44_Lஇயேசுவின் பிறப்பை நினைவுகூரும் நத்தார் பண்டிகையை முன்னிட்டு ஜனாதிபதி செயலகத்தினால் ஒழுங்கு செய்யப்பட்டிருந்த ஒரு விசேட நிகழ்வில் ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன நேற்று முந்தினம் (22) பிற்பகல் கலந்துகொண்டார்.
கொழும்பு கோட்டையில் உள்ள ஜனாதிபதி மாளிகையில் இந்த நிகழ்வு இடம்பெற்றது. இந்த நிகழ்வில் பங்குபற்றிய பேராயர் மெல்கம் ரஞ்சித், இலங்கையின் சமாதானம் மற்றும் நல்லிணக்கத்தை ஏற்படுத்துவதற்காக ஜனாதிபதி, முன்னெடுத்துச் செல்லும் நிகழ்ச்சித்திட்டங்களுக்கு கத்தோலிக்க மக்களின் முழுமையான ஒத்துழைப்பு கிடைக்கும் எனத் தெரிவித்தார்.

தன்னை மறந்து அடுத்தவர்களுக்காகவும் நட்புறவுடனும் செயற்படும்போது சமாதானத்தை அடைந்துகொள்ள முடியுமெனக் குறிப்பிடும் இயேசுவின் போதனைகளை இங்கு நினைவுகூர்ந்த பேராயர், சிங்களம், தமிழ், முஸ்லிம் என்று பிரிந்துவிடாது சமாதானத்திற்காக எல்லோரும் கைகோர்க்க வேண்டும் என்பதை இந்த நத்தார் தினத்தில் நாம் நினைவில் கொள்ள வேண்டுமென்றும் குறிப்பிட்டார்.

பாடசாலை பிள்ளைகளினால் நத்தாரை முன்னிட்டு சிங்களம், தமிழ் மற்றும் ஆங்கில மொழிகளில் நத்தார் திருப்பாடல்கள் பாடப்பட்டதோடு, நாட்டின் பிரபல பாடகர்களும் இந்நிகழ்வில் இணைந்து கொண்டனர்.

இந்த நிகழ்வில் எதிர்க்கட்சித் தலைவர் ஆர்.சம்பந்தன், அமைச்சர்களான ஜோன் அமரதுங்க, எரான் விக்கிரமரத்ன, இராஜாங்க அமைச்சர் சுதர்ஷனி பெர்ணாந்துபுள்ளே, பிரதி அமைச்சர் அருந்திக பிரணாந்து, ஜனாதிபதியின் செயலாளர் பி.பீ.அபேகோன் ஆகியோரும் இந்நிகழ்வில் கலந்துகொண்டனர்.

Recommended For You

About the Author: சேது

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.