18 வயது யுவதிக்கு முன்னாள் காதலன் செய்த கொடுமை!

girl_dath-1காலி, வது­ரம்ப பிர­தே­சத்­தி­லுள்ள தேயிலை தோட்டம் ஒன்­றி­லி­லி­ருந்து வன்­பு­ணர்வின் பின் கொலை செய்­யப்­பட்­ட­தாக சந்தேகிக்கப்படும் 18 வயது யுவதி ஒரு­வரின் சட­லத்­தை பொலிஸார் மீட்டுள்­ளனர்.

மேற்­படி யுவதி தனது 16 வயதில் இளைஞர் ஒரு­வ­ருடன் காதல் தொடர்­பு­களை ஏற்­ப­டுத்தி வந்­தி­ருந்த நிலையில் தனது வீட்­டா­ருக்கு தெரி­யாமல் சென்று அந்த இளை­ஞ­ருடன் குடும்ப வாழ்க்­கையில் ஈடு­பட்டு வந்­துள்ளார்.

இந்­நி­லையில் சில காலத்தின் பின்னர் அந்த இளை­ஞ­னுடன் ஏற்­பட்ட கருத்து முரண்­பாடு கார­ண­மாக அவரை விட்டு விலகி மீண்டும் குறித்த யுவதி தனது பெற்­றோ­ரிடம் வந்து சேர்ந்­த­தோடு அவர்­க­ளுடன் வசித்து வந்­துள்ளார்.

சம்­பவ தினத்­தன்று யுவ­தியின் தாய் கடைக்கு சென்­று­விட்டு வீடு திரும்­பி­யி­ருந்த போது வீட்டில் தனது மகள் இல்­லா­தி­ருந்­த­மையால் அனைத்து இடங்­க­ளிலும் தேடி­யுள்­ள­துடன் தனக்கு தெரிந்­த­வர்­க­ளி­டமும் மகளைப் பற்றி விசா­ரித்­துள்ளார்.

வெகு­நே­ர­மா­கியும் மகள் வீடு திரும்­பா­ததால் அய­ல­வர்­களின் உத­வி­யுடன் மகளை தேடும் முயற்­சி­களில் ஈடு­பட்டு மகளை கிடைக்­கா­ததால் காணாமல் போன யுவ­தியின் தாய் பொலிஸ் நிலை­யத்தில் முறைப்­பாடு செய்­தி­ருந்தார்.

இம் முறைப்­பாட்­டுக்­க­மைய விசா­ர­ணை­களை மேற்­கொண்­டி­ருந்த பொலிஸார் நேற்று முன்­தினம் இரவு காணாமல் போயி­ருந்த திலினி சுஹா­சினி என்ற 18 வய­தான யுவ­தியை சட­ல­மாக மீட்­டனர்.

இவ்­வாறு மீட்­கப்­பட்ட யுவதி கழுத்து வெட்­டப்­பட்டு கொலை செய்­யப்­பட்­டி­ருந்­த­தாக பொலிஸார் தெரி­வித்­தி­ருந்­தனர்.

அத்­துடன் தனது முன்னாள் காத­லனால் குறித்த யுவதி இவ்­வாறு கொலை செய்­யப்­பட்­டி­ருக்­கலாம் எனவும் பாலியல் வன்­பு­ணர்வின் பின்னர் இக்­கொலை இடம்­பெற்­றி­ருக்­கலாம் எனவும் பொலிஸார் சந்­தேகம் வெளி­யிட்­டுள்­ளனர்.

இச்­சம்­ப­வத்தின் பின்னர் சந்­தேக நபர் அப் பிர­தே­சத்­தி­லி­ருந்து தலைமறைவாகியுள்ள நிலையில் அவரைக் கைது செய்யும் முயற்சிகளில் ஈடுபட்டுள்ளதுடன் மேலதிக விசாரணைகளை மேற்கொண்டு வருவதாக வதுரம்ப பொலிஸார் தெரிவித்திருந்தனர்.

Recommended For You

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.