புலம்பெயர் தமிழரிடம் சுறண்டி இந்திய சினிமா கோமாழிகளுக்கு கொடுக்கு தமிழ் இனத்துரோகி

Presidente_Lyca-457x336இலங்கையில் 90 ஆயிரம் தமிழ் பெண்கள் விதவையாக இருக்கும்போது , 45 ஆயிரம் சிறுவர் தாய் தகப்பனை யுத்தத்தில் பறிகொடுத்து இருக்க , 45 ஆயிரம் ஆண்களும் பெண்களும் போராடி மடிய , 2 இலட்சம் பொதுமக்கள் செத்து மடிய, அதில் இருந்து தப்பி ஓடி புலம் பெயர்ந்து வாழும் 2 மில்லியன் தமிழர்களிடம் தொலைபேசி அட்டை மற்றும் தொலைபேசி தொடர்பான வியாபாரம் மூலம் பணம் திரட்டி அதனை இந்திய சினிமா கோமாழிகளுக்கு கொடுத்துள்ளார் யாழ்பாண தமிழ் இனத்தின் துரோகி சுபாஷ்கரன்.

தென்னிந்திய நடிகர் சங்கம் சினிமா விபச்சாரத்தில் நலிவடைந்த நடிகர்கள், நடிகைகள் மற்றும் கலைஞர்களுக்கு உதவவே முதன் முதலாக ஆரம்பிக்கப்பட்டது. லண்டனை தளமாகக் கொண்டு இயங்கும் லைக்கா மோபைல் நிறுவனம், அதன் சென்னை லைக்கா தயாரிப்பு ஊடாக , சுமார் 1 கோடி ரூபாவை கொடுத்து உதவியுள்ளது.

கமல்ஹாசன் மூன்று மொழிகளில் ஒரே நேரத்தில் நடிக்கும் ‘சபாஷ் நாயுடு’ படத்தின் பூஜை, சமீபத்தில் தென்னிந்திய நடிகர் சங்க வளாகத்தில் நடைபெற்றது. இப்படத்தை லைக்கா நிறுவனமும், ராஜ்கமல் பிலிம்ஸ் இண்டர்நேஷனல் நிறுவனமும் இணைந்து தயாரிக்கிறது.

புலம் பெயர்ந்து வாழும் 2 மில்லியன் தமிழர்களிடம் தொலைபேசி அட்டை மற்றும் தொலைபேசி தொடர்பான வியாபாரம் மூலம் பணம் திரட்டி அதனை இந்திய சினிமா கோமாழிகளுக்கு கொடுத்துள்ளார் யாழ்பாண தமிழ் இனத்தின் துரோகி சுபாஷ்கரன்.

சுபாஷ்கரன் நடாத்தும் லைக்கா நிறுவனத்தின் அனைத்து தொலைபேசி அட்டைகள் கைத்தொலைபேசிகளையும் ஈழத்தமிழர்கள் நிராகரிக்க வேண்டும்.

Recommended For You

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.