மனைவியை இரவு கட்டிலில் புரட்டி எடுத்து மாகாணசபைக்குள் ஒய்யாரமாய் தூங்கிய உறுப்பினர் .!!

north north01 Screen-Shot-2016-05-12-at-18.04.50மகாணசபை உறுப்பினர் ஆர்னோல்ட் கடந்த திங்கட்கிழமை இரவு மனைவியுடன் கட்டிலில் கனநேரம் புரண்டு எழும்பினார். இதனால் அவருடைய நித்திரை காமகளியாட்டத்தில் போய் முடிந்தது. அதிகாலை மாகாணசபைக்கு மனைவியுடன் படுத்து எழும்பிய களைப்பில் வந்து உட்கார்ந்தார். ஏ.சி அறைக்குள் அவருக்கு இரவு மனைவியின் நினைவுகள் படமாக ஓடவே முக்கியமான விவாதத்தின் போது குழு… குழு… ‘ஏசியில்’ ஒய்யாரமாய் தூங்கிவிட்டார் மாகாணசபை உறுப்பினர் .!!

இவர் வடமறாட்சி கிழக்கு பகுதியை சேந்த எளிய சாதி சமூகத்தை சார்ந்தவர். தமிழ் மக்களுக்கு சேவை செய்வேன் என்று தேர்தலில் மக்களிடம் வாக்கு பிச்சை கேட்டவர்.

மக்களிடம் வாக்குகளை பிச்சையாக பெற்று மாகாணசபைக்கு வந்தவர். மக்களிடம் எடுத்த பிச்சையில்தான் மனைவிக்கும் உள்உடுப்பு வாங்கி கொடுக்கும் இவர் மக்களிடம் பெற்ற பிச்சைக்கு மக்களுக்கு சேவை செய்வதை விடுத்து தனது உறவினர் சுமந்திரனுக்கு ஒய்யாரம் வீசுவதும் மனைவிக்கு மக்களின் பணத்தில் கடைகள் எல்லாம் அலைத்து உள்உடுப்பு வாங்குவதும்தான் இவருடைய தமிழ் மக்களுக்கான சேவையாக கருதி வருகிறார்.

வவுனியாவில் அமைக்கப்படவுள்ள பொருளாதார மத்திய நிலையத்தை தாண்டிக்குளத்தில் அமைக்கும் யோசனையை மாகாணசபையில் இடம்பெற்றுக்கொண்டிருக்கையில் ஆளும்கட்சி உறுப்பினர் தூங்கி வழிந்தார். இந்த பொருளாதார மையம் என்பது யுத்தம் அனைத்திற்கும் தலைநகராக இருந்த வடமராட்சியில் அமைக்கபடவேண்டும். இவர் வடமராட்சி மக்களின் வாக்குகளை திருடி குடும்பம் நடாத்தி வருபவர் ஆகவே இவர் வாக்கு போட்ட மக்களின் அபிவிருத்திக்கு உதவ வேண்டும்.

இச்சம்பவம் நேற்று (செவ்வாய்க்கிழமை) நடைபெற்ற வட மாகாண சபையின் 52ஆவது அமர்வில் மாகாணசபை உறுப்பினர் லிங்கநாதனினால் மேற்குறித்த விடயத்தில் கருத்துக்கள் தெரிவிக்கப்பட்டுக்கொண்டிருந்தது.

இதன் போது அவையில் ஆளுங்கட்சி உறுப்பினர் ஆர்னோல்ட் மிக களைப்புடன் தூங்கிக்கொண்டிருந்தார்.

இவர் மனைவியுடன் உடலுறவில் ஈடுபடாத நேரங்களில் மட்டும் மன்றில் உள்ள இளம் உறுப்பினராகவும் துடிப்புள்ளவராகவும் தன்னை அடிக்கடி காட்டிக்கொள்பவர் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

அண்மையில் இவர் மருத்துவமனை ஒண்றில் படுத்திருக்கும்போது அவருடைய ஆண் உறுப்பு கட்டி இருந்த வேட்டியை பிரித்துக்கொண்டு வெளியே வருகிறேன் பார் என்று சண்டை போட்டுகொண்டு இருந்த போது மருத்துவமனை பெண் ஊழியர்கள் சிரிப்பொலி எழுப்பி இருந்தமை குறிப்பிடதக்கது.

north01north02north

Recommended For You

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.